Dây nhảy quang FC – FC giá rẻ tại Hà Nội

Thông tin về sản phẩm dây nhảy quang FC – FC:

Kết quả hình ảnh cho dây nhảy quang singlemode FC – FC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode FC – FC

Dây nhảy quang là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang singlemode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn UPC/APC.

Ngoài ra, dây nhảy quang Singlemode FC – FC được cấu tạo bao gồm dây dẫn trung tâm là sợi thủy tinh hoặc plastic đã được tinh chế nhằm cho phép truyền đi tối đa các tín hiệu ánh sáng. Sợi cáp quang được tráng lớp lót giúp truyền tải tốt các tín hiệu, dữ liệu trong một khoảng cách xa. Vỏ của dây nhảy quang này được làm bằng chất liệu nhựa PVC chất lượng có tính chất dẻo dai bảo vệ sợi quang trước sự tác động cơ học hay sự thay đổi của thời tiết, môi trường bên ngoài. Hơn nữa, dây nhảy quang FC – FC giá rẻ còn có khối lượng nhỏ nhẹ, vỏ màu vàng tươi rất dễ dàng khi sử dụng – plug and play giúp cho nhân viên, kỹ thuật viên có thể thuận lợi hơn trong quá trình lắp đặt, thi công và vận chuyển.

Kết quả hình ảnh cho dây nhảy quang singlemode FC – FC

Hình ảnh: Cấu tạo dây nhảy quang FC – FC chất lượng

Đặc biệt, dây nhảy quang Singlemode giá rẻ vượt qua các tiêu chuẩn gắt gao trong và ngoài nước như chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên được hàng triệu khách hàng tin dùng và các chuyên gia khẳng định rằng đó là một giải pháp mạng hoàn hảo có thể áp dụng trong các ứng dụng hiện tại và tương lai.

Dây nhảy quang FC – FC mang đến sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Đồng thời, chúng còn được sử dụng rộng rãi trong hệ thống cáp quang CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH,…

>>> Xem thêm:

Dây nhảy quang Singlemode SC – SC chính hãng

Dây nhảy quang Single core  SC – LC chất lượng giá rẻ

Dây nhảy quang LC – LC chất lượng tại Hà Nội

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode FC – FC:

– Đầu nối phải là FC/PC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125 µm
– Đầu nối trái là FC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125 µm
– Chiều dài của dây nhảy tùy theo yêu cầu của khách hàng
– Số lần kết nối lên đến 1000 lần
– Độ bền kéo dãn với tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao < 0,5 dB
– Suy hao chèn là < 0,2 Db ( yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế < 0,3 dB)
– Suy hao phản xạ là PC > 45 dB, UPC > 50 dB, APC > 60 dB
– Sợi quang hoạt động trong bước sóng từ 1310, 1550 nm
– Độ suy giảm tín hiệu là 0.2 dB
– Độ uốn cong là R = 3 cm
– Lực căng lớn nhất là 90N/cm
– Lực nghiền nát là 550N/cm

Trong thời đại công nghệ phát triển như vũ bão, dây nhảy quang Singlemode FC – FC luôn khẳng định vị thế của mình trong thị trường dây nhảy quang cạnh tranh mạnh mẽ. Với mong muốn mang đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng, chất lượng với giá thành rẻ nhất, Hợp Nhất luôn luôn nỗ lực hết mình trong suốt 10 năm hoạt động cũng như kiểm tra kỹ lưỡng trước khi xuất hàng ra thị trường.

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất
Đ/c: Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
SĐT: 04 35511222–04 35510427
DD: 0966 100 110–0936 559 898
Web: www.thietbiquang.net
Email: [email protected]

4

No Responses

Write a response