Dây nhảy Singlemode SC – FC chính hãng giá rẻ

Thông tin về dây nhảy quang Singlemode SC – FC:

Kết quả hình ảnh cho dây nhảy quang Singlemode SC – FC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC – FC chính hãng

Trước khi tìm hiểu về dây nhảy quang Singlemode SC – FC, ta có thể hiểu dây nhảy quang (tên tiếng Anh gọi là Fiber optic pathcord) là đoạn cáp quang có đường kính từ có khoảng cách từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m, đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. Đó chính là thiết bị trung chuyển tín hiệu để kết nối từ bộ converter sang thiết bị mô-đem.

Dây nhảy quang SC – FC được sản xuất trên dây chuyền công nghệ tiên tiến nhất của Nhật Bản nên chắc chắn sẽ mang đến sản phẩm chất lượng tốt nhất mà bạn từng biết. Dây nhảy quang SC-FC giá rẻ có nhiệm vụ đấu nối trong các hệ thống quang, có thể sử dụng để kết nối từ hộp phối quang ODF tới các thiết bị quang, converter quang, module quang,… Với độ suy hao tiếp xúc các đầu nối nhỏ hơn 0.3 dB, suy hao phản hồi 55.5 dB, đường kính lớp vỏ từ 0.9 tới 3.0 mm, dây nhảy quang SC –FC đã thực sự đáp ứng được nhu cầu về hiệu suất cao của quý khách hàng, là các doanh nghiệp, các nhà mạng dịch vụ.

Dây nhảy quang Singlemode SC – FC với sứ mệnh mang đến cho người sử dụng sự linh hoạt, thuận tiện trong từng chi tiết, từng công đoạn, đồng thời, giúp nâng cao hiệu quả công việc cho doanh nghiệp. Không những thế, nhờ có dây nhảy quang Singlemode mà người dùng tiết kiệm được nhiều khoản chi phí phát sinh trong quá trình sử dụng và truyền tải hình ảnh, audio, video,… nhất là trong chương trình truyền hình cáp đòi hỏi một cách kỹ lưỡng, nhanh chóng, sắc nét.

Cũng chính bởi những ưu điểm nổi bật được nhắc đến trên đây đã giúp cho dây nhảy quang Singlemode SC-FC trở thành một trong những loại thiết bị quang không thể thiếu đối với nhiều doanh nghiệp bởi tính ứng dụng thực tiễn cao của nó trong thời đại công nghệ bùng nổ.

>>> Xem thêm:

Dây nhảy quang FC – FC giá rẻ tại Hà Nội

Dây nhảy quang Singlemode FC – ST chính hãng giá rẻ 

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode SC – FC:

Hình ảnh có liên quan

Hình ảnh: Cấu tạo của dây nhảy quang Singlemode SC – FC

– Thuộc loại sợi quang singlemode
– Có độ suy hao chèn là ≤ 0,3 dB
– Có độ suy hao phản xạ đối với UPC là ≥ 55dB
– Có khả năng chịu sức căng khi hoạt động là ≥ 100 N
– Có khả năng chịu sức căng khi lắp đặt là ≥ 200 N
– Có khả năng chịu được sức nén tức thời là ≥ 500 N/cm
– Có thể chịu sức nén thường xuyên lên đến ≥ 100N/cm
– Đường kính của dây nhảy là 3,0mm
– Có thể rút ra cắm vào lên đến ≥ 200 lần
– Nhiệt độ hoạt động dao động từ -200 độ C đến 850 độ C
– Có bán kính cong tối thiểu là ≤ 30mm
– Chiều dài dây: 1m, 3m, 5m, 10m, 20m,…
– Tiêu chuẩn áp dụng: IEC 60874-10, TIA/EIA-604-4A, Telcordia GR-326-CORE
– Lõi sợi quang: 9/125 µm
– Độ suy hao phản hồi:
+ Singlemode FC/PC,SC/PC: >45 dB
+ Singlemode FC/UPC,SC/UPC: >50 dB
+ Singlemode FC/APC,SC/APC: >60 dB
– Số lần đấu nối quang là 1000 lần

Bạn đang có dự định mua dây nhảy quang đáp ứng nhu cầu công việc của mình? Bạn mong muốn sở hữu được những dòng sản phẩm chính hãng, chất lượng với giá thành phải chăng nhất thị trường hãy đến ngay Hợp Nhất tại số 6A, ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh tiện lợi nhé!

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất
Đ/c: Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
SĐT: 04 35511222–04 35510427
DD: 0966 100 110–0936 559 898
Web: www.thietbiquang.net
Email: [email protected]

3

No Responses

Write a response