Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 G-Net HHD-120G-20

Thông tin về bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20: 

Kết quả hình ảnh cho bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20

Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20 tốc độ 10/100M loại 2 sợi chính hãng Gnet Đài Loan được thiết kế nhỏ gọn, tinh tế với kích thước 30*110*140 ( H*W*D) phù hợp với các điều kiện môi trường khí hậu Việt Nam. Vỏ media converter quang G-Net HHD-120G-20 gồm có 2 giao diện truyền dẫn, một là giao diện quang với chuẩn tiếp xúc hay được sử dụng nhất là chuẩn SC, giao diện còn lại là điện sử dụng chuẩn RJ45. Converter quang điện G-Net hoạt động bằng cách nhận tín hiệu điện trên sợi cáp đồng xoắn đôi (cáp Cat5, Cat5e, Cat6,…) thông qua cổng RJ45 sau đó được chuyển đổi thành tín hiệu quang rồi truyền đi trên sợi cáp quang đến hệ thống mạng bên kia. Vì vậy, hai mạng nội bộ LAN ở hai nơi cách xa nhau nhưng có thể dễ dàng kết nối với nhau bằng 2 bộ chuyển đổi quang điện.

Hơn nữa, bộ chuyển đổi quang điện 10/100 G-Net còn trang bị thêm bộ nhớ cache 1M công nghệ store & forward đảm bảo hình ảnh mượt mà trong việc truyền tín hiệu hình ảnh của IP camera. Bộ chuyển đổi quang điện 10/100Mbps được xây dựng trong lõi chuyển mạch hiệu quả để thực hiện kiểm soát lưu lượng và giảm các gói phát song full-duplex và half-duplex tự động cảm nhận. Nhờ tính năng này mà khách hàng có thể vừa tạo điều kiện nâng cấp mạng lưới vừa có thể sử dụng chi phí đầu tư hiệu quả, tiết kiệm thiết bị chuyển mạch (switch/hub) giúp kết nối mạng linh hoạt hơn.

Kết quả hình ảnh cho bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20

Hình ảnh: Cấu tạo của converter quang G-Net HHD-120G-20 giá rẻ

Không những thế, media converter quang G-Net HHD-120G-20 còn hỗ trợ không Alert (LFA) với tùy chọn Dip-Switch, hỗ trợ tốc độ Fast Ethernet 10 / 100Mbps, việc truyền tải các gói dữ liệu dài thêm lên đến 1600 byte. Đồng thời, bộ chuyển đổi quang điện 10/100 G-Net cũng hỗ trợ việc truyền tải các gói dữ liệu VLAN dài thêm, hỗ trợ chất lượng dịch vụ (QoS), đảm bảo việc truyền tải gói tin VoIP và hỗ trợ STP để tạo thành một mạng lưới dự phòng. Thêm một ưu điểm nổi bật của loại thiết bị này đó là có khả năng tiêu thụ điện năng cực thấp, nhiệt độ thấp, hiệu suất ổn định và tuổi thọ lâu dài.

Bộ sản phẩm chuyển đổi quang điện G-Net Taiwan bao gồm: Media converter một nguồn chuẩn 5VDC 1A, sách hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành chính hãng 2 năm. Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20 chính hãng 2 sợi quang có tốc độ 10/100mbps và khoảng cách truyền đi xa với cáp quang Multimode là 2 km và cáp quang Singlemode khoảng cách 20 km.

Thông số kỹ thuật của converter quang G-Net HHD-120G-20:

– Hãng sản xuất : G-Net
– Mã sản phẩm là HHD-120G-20
– Hỗ trợ loại cáp quang Single mode và Multi mode
– Converter quang LAN có tốc độ 10/100Mbps
– Khoảng cách kết nối là 20 km
– Bảo hành chính hãng là 2 năm và có CO, CQ khi khách hàng cần.
– Bước sóng hoạt động là Multimode 850/1310 nm; Singlemode: 1310/1550 nm
– Bảng địa chỉ MAC là 1K
– Không gian đếm là 1Mbit
– Kiểm soát lưu lượng: Full Duplex: kiểm soát dòng chảy; Half duplex: áp lực trở lại
– Sự chậm trễ Store-and-forward: 9,6 µs
– Công suất tiêu thụ là < 2W
– Nhiệt độ hoạt động là – 10 đến 55 độ C
– Độ ẩm hoạt động là 5% – 90%
– Duy trì nhiệt độ là – 40 – 70 độ C
– Độ ẩm duy trì là 5% – 90% không ngưng tụ

Hãy liên hệ với chúng tôi:

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất
Đ/C: Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
SĐT: 04 35511222–04 35510427
DD: 0966 100 110–0936 559 898
Web: www.thietbiquang.net
Email: [email protected]

31

No Responses

Write a response